»†THE 1st HYUN AH FC IN VIETNAM†«
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

»†THE 1st HYUN AH FC IN VIETNAM†«

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

] 18/01/10 HyunAh cảm ơn các thành viên khác đã ủng hộ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
phianh95
Banned
Banned
phianh95

] 18/01/10 HyunAh cảm ơn các thành viên khác đã ủng hộ Vide
Bài gửiTiêu đề: ] 18/01/10 HyunAh cảm ơn các thành viên khác đã ủng hộ ] 18/01/10 HyunAh cảm ơn các thành viên khác đã ủng hộ I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 9:29 am

4Minute HyunAh đã bày tỏ lòng cảm ơn của cô đến các thành viên khác trong nhóm vì đã nhiệt tình ủng hộ các hoạt động solo của cô bé.
Trong 1 phỏng vấn gần đây, HyunAh phát biểu: “Các thành viên xem mọi tiết mục em biểu diễn. Những lời khuyên thẳng thắn và chân thành họ đưa ra giúp đỡ em rất nhiều. Em thường biểu diễn cùng các thành viên, nên khi lên sân khấu 1 mình, có nhiều chỗ em bị đuối. Vì thế, em càng phải luyện tập chăm chỉ hơn. Các thành viên xem cả khi em tập, và đôi lúc còn tập cùng với em.”
Cô bé còn bật mí đôi chút về ca khúc solo sắp tới đây của JiYoon. “Dự án solo của JiYoon unnie có phong cách rất khác so với em. Nó rất tuyệt đấy. Sẽ không tồi nếu các bạn đặt niềm tin đâu.”
Nguồn: allkpop
Dịch: V4Minute
Suljmbjn
Banned
Banned
Suljmbjn

] 18/01/10 HyunAh cảm ơn các thành viên khác đã ủng hộ Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: ] 18/01/10 HyunAh cảm ơn các thành viên khác đã ủng hộ ] 18/01/10 HyunAh cảm ơn các thành viên khác đã ủng hộ I_icon_minitimeThu Jul 08, 2010 6:01 am

Ah xưng em àh ^^
Dễ xương quá
Hyun Ah fighting!!!!!!!!!^^

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

] 18/01/10 HyunAh cảm ơn các thành viên khác đã ủng hộ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang